F4T Forum
Chào mừng bạn đến với diễn đàn F4T

Hãy Đăng ký thành viên để tham gia các hoạt động của diễn đàn.

Bấm nút [Do not display again] để tắt hộp thoại này.

BQT, Kid_Bandes

Gửi Ad Hoặc lan cashcso.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Default Gửi Ad Hoặc lan cashcso.net

Bài gửi by ZzTeoEmzZ on 9/4/2014, 15:01

Mình là Tèo Em 25 tuổi sinh sống ở Hcm....hôm nay mình xin góp ý và mong các Ad hoặc lan có biện pháp chấn chỉnh 4rum về vấn đề mua bán hoặc trao đổi mua bán account để tránh tình trạng lừa đảo. cũng như là bán acc xong nhớ GM tìm acc lại....Và đăng lên 4rum ở đây hoặc 4rum khác để ban cũng như lừa đảo người khác....Tôi vừa bị bạn ID : csoismylove2013 lừa mất 1 acc trao đổi và thỏa thuận xong nhờ trung gian giao dịch wa ngày hôm sau thì ko login được nữa....ko phải riêng 1 mình tôi mà còn rất nhiều các bạn khác cũng gặp tình trạng như vậy....Tôi mong La^n có biện pháp chấn chỉnh về vụ việc như trên.......Thân Ái ZzTeoEmzZ
ZzTeoEmzZ
Mới lượm Five-seven
Mới lượm Five-seven

<b>Số bài đã viết</b> Số bài đã viết : 8
<b>Tham gia vào</b> Tham gia vào : 13/02/2014

Xem lý lịch thành viên

Default Re: Gửi Ad Hoặc lan cashcso.net

Bài gửi by Kid_Bandes on 9/4/2014, 17:43

Chào bạn, việc nhờ GM lấy lại acc, nếu thật sự có điều đó thì mình đảm bảo những người bán acc ai cũng sẽ làm điều đó, và người chịu thiệt tất nhiên chỉ có người mua, nếu có khả năng này, thì việc mua bán acc của game Counter-Strike Online sẽ ko thể duy trì và an toàn được nữa. Mình cũng rất muốn các bạn hoạt động nhiều trong diễn đàn của mình, nhưng nếu những hành vi lừa đảo lộng hành vượt mức giới hạn và khả năng như mình nói ở trên là thật thì mình đành phải đóng toàn bộ diễn đàn Counter-Strike Online lại. Mình sẽ tạo 1 cuộc bình chọn dành cho tất cả thành viên, có nên giữ lại box hay không.

Còn về việc chấn chỉnh thì mình đã chỉnh sửa lại khá nhiều thứ, mình sẽ cập nhật cụ thể sau.
Kid_Bandes
Càn quét đối phương
Càn quét đối phương

<b>Số bài đã viết</b> Số bài đã viết : 105
<b>Tham gia vào</b> Tham gia vào : 23/09/2011
<b>Nick L4D</b> Nick L4D : F4T
<b>Nick CSO</b> Nick CSO : TheKidBandes
<b>Số ĐTDĐ</b> Số ĐTDĐ : Không
<b>Facebook</b> Facebook : facebook.com/TheKidBandes

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang